Cuộc thi sáng tác Logo và Slogan du lịch Hà Nam
12.06.2017
Sáng ngày 25/5/2017, Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã tổ chức phát động cuộc thi sáng tác Biểu tượng ( Logo) và Khẩu hiệu (Slogan) Du lịch Hà Nam. Đây là một hoạt động nằm trong Đề án quảng bá, xúc tiến du lịch tỉnh Hà Nam giai đoạn 2016-2020.
![](/app/upload/public/Thong%20tin%20van%20nghe/logo1.jpg.pagespeed.ce.HQqPIrdE6F.jpg)
![](/app/upload/public/Thong%20tin%20van%20nghe/logo2.jpg.pagespeed.ce.0Vlvr2AlgZ.jpg)
![](/app/upload/public/Thong tin van nghe/logo3.jpg)
![](/app/upload/public/Thong tin van nghe/logo4.jpg)
Có thể bạn quan tâm
Đà Nẵng tổ chức nhiều hoạt động chào mừng kỷ niệm 46 năm ngày Giải phóng thành phốPhát động cuộc thi ảnh về tình hữu nghị Việt Nam - Nhật BảnPhát động Cuộc vận động sáng tác, dàn dựng tác phẩm văn học nghệ thuật “Thành phố Hồ Chí Minh - 50 năm tự hào bản anh hùng ca”Mãn nhãn đêm khai mạc Lễ hội pháo hoa Quốc tế Đà Nẵng 2023Cuộc thi ảnh liên hoan KTS trẻ toàn quốc Chủ đề: “Những khoảnh khắc hội trại”Thể lệ cuộc thi ảnh "Tổ quốc bên bờ sóng" lần thứ IIĐà Nẵng sẽ tổ chức lễ hội Việt Nam - Hàn Quốc năm 2023Lễ hội âm nhạc điện tử Danang Electronic Carnival sẽ diễn ra tại Đà NẵngThông báo tổ chức “Festival Mỹ thuật trẻ” năm 2022Khai mạc Hội sách Sơn Trà năm 2022 với chủ đề “Sách và Văn hóa đọc”