Thông báo về Triển lãm Mỹ thuật Khu vực V (Nam miền Trung và Tây Nguyên) mở rộng năm 2017
10.03.2017
![](/app/upload/public/7/a(1).jpg)
![](/app/upload/public/7/b(1).jpg)
Có thể bạn quan tâm
Thông báo Tổ chức cuộc thi sáng tác, thiết kế bộ nhận diện về tỉnh Bình DươngLễ hội Carnival đường phố “Take me to the Sun” tại Đà NẵngBình chọn tác phẩm nghệ thuật biểu diễn tuyên truyền phòng, chống dịchVĩnh biệt Nhà thơ Hoàng Nhuận CầmThể lệ cuộc thi sáng tác văn học nghệ thuật "Quảng Trị - 50 năm xây dựng, đổi mới và phát triển"2 Họa sĩ Vĩnh Khoa - Vink và Lê Huy Hạnh tặng tranh gốc cho Bảo tàng Mỹ thuật Đà NẵngTriển lãm ảnh và hiện vật chủ đề "Sống như Anh"Khai mạc triển lãm Finding Parkinson của David Thomas và Tranh đồ họa của nhóm nghệ sĩ BostonVận động sáng tác ca khúc về biển đảoSẽ có trình diễn nghệ thuật thể thao Jetski & Flyboards tại DIFF 2024