Triển lãm ảnh nghệ thuật Đà Nẵng và Nam Trung Bộ - Tây nguyên
06.01.2011
160 tác phẩm trong đó có nhiều tác phẩm đạt giải quốc tế, quốc gia, khu vực của 110 nghệ sĩ nhiếp ảnh về đề tài đất nước, cuộc sống, con người và những thành tựu trong công cuộc đổi mới phát triển quê hương được trưng bày tại Triển lãm. Với nhiều ý tưởng, sự phản ánh ở những góc độ khác nhau và cách thể hiện đa dạng, các bức ảnh đã tạo được ấn tượng đối với công chúng yêu nghệ thuật nhiếp ảnh ở Đà Nẵng.Triển lãm diễn ra đến hết ngày 05/01/2011.
Có thể bạn quan tâm
Tham dự Liên hoan Âm nhạc các tỉnh phía Nam năm 2013 tại Quảng Ngãi8 tác phẩm âm nhạc được đề xuất tặng Giải thưởng VHNT TP Đà Nẵng lần thứ ba Liên hiệp các hội Văn học - Nghệ thuật thành phố Đà Nẵng tổ chức Hội nghị cán bộ, công chức, viên chức năm 2021Hội nghị sơ kết hoạt động văn học nghệ thuật thành phố quý III năm 2019Triển lãm “Mỹ thuật Đà Nẵng 1997 – 2011” Ký kết hoạt động văn học nghệ thuật giữa Liên hiệp các Hội Văn học Nghệ thuật TP.HCM và các tỉnh thànhDâng hương tưởng nhớ ông tổ nghề Nhiếp ảnh Đặng Huy TrứTạp chí Non Nước ra số đặc biệt.Giải thưởng văn học-nghệ thuật năm 2014 của Liên hiệp HộiBTV Liên hiệp Hội làm việc với BCH Hội Nhiếp ảnh nghệ thuật về việc chuẩn bị tổ chức Đại hội lần thứ III, nhiệm kỳ 2013-2018